Ujulikane Lyrics

Nisijione mkamilifu kwa nguvu yangu
Nitaweza pekee yangu
Nisiamini hekima yangu
Juhudi zangu, nikutazamie Mungu
Watakao nisikia wakinishangilia,
Niwaelekeze kwako ooh
Watakaonifuata nikikufuata, tuje kwako
Na chochote kile itaenda sawa
Sio mimi ni wewe ujulikane
Na popote pale nitaenda baba
Sio mimi ni wewe ujulikane

Ujulikane ujulikane
Ewe Yesu ujulikane
Ujulikane ujulikane
Ewe Yesu ujulikane

Kwa maneno yangu tena matendo yangu
Kama vile maji ifunikavyo bahari
Natamani wewe ujulikane
Uokoe waliofungwa,uponye waliozidiwa
Uinue waliolemewa aah
Hakuna usichokiweza Baba aah

chochote kitaenda sawa
Sio mimi ni wewe ujulikane
Na popote pale nitaenda baba
Sio mimi ni wewe ujulikane

Ujulikane ujulikane
Ewe Yesu ujulikane
Ujulikane ujulikane
Ewe Yesu ujulikane

Uokoe waliofungwa,uponye waliozidiwa
Uinue waliolemewa aah

Ujulikane ujulikane
Ewe Yesu ujulikane
Ujulikane ujulikane
Ewe Yesu ujulikane

Ujulikane Video



Share:

Write a review/comment/correct the lyrics of Ujulikane :

0 Comments/Reviews