Nivute Lyrics + Video

Nivute iyee Baba karibu na wewe
Naulenge moyo wako Baba kama Daudi
Njia zangu maisha yangu yalingane na neno lako
Njia zangu maisha yangu yapendeze we ah oh

Nivute Lyrics

Nimeishi kwa nyumba yako, oh miaka mingi 
Lakini sasa nataka kwako kusogea zaidi 
Upendayo nami nipende, sauti nifahamu zaidi 
Nione kama uonavyo wewe

Nivute iyee Baba karibu na wewe 
Naulenge moyo wako Baba kama Daudi
Njia zangu maisha yangu yalingane na neno lako 
Njia zangu maisha yangu yapendeze we ah oh

Nimeamua maisha yangu kwa utukufu wako 
Yesu ukiwa nami Oh wanibadilisha 
kama samaki ahitaji maji ndivyo nakuhitaji 
wewe ndiwe neno langu we iwee 

Nivute iyee Baba karibu na wewe 
Naulenge moyo wako Baba kama Daudi
Njia zangu maisha yangu yalingane na neno lako 
Njia zangu maisha yangu yapendeze we ah oh

Macho yangu yako kwako Baba nakulenga 

Nivute iyee Baba karibu na wewe 
Naulenge moyo wako Baba kama Daudi
Njia zangu maisha yangu yalingane na neno lako 
Njia zangu maisha yangu yapendeze we ah oh

Nivute iyee Baba karibu na wewe 
Naulenge moyo wako Baba kama Daudi
Njia zangu maisha yangu yalingane na neno lako 
Njia zangu maisha yangu yapendeze we ah oh


Top Songs United States
Share:

Write a review/comment/correct the lyrics of Nivute:

0 Comments/Reviews